Đèn sân vận động 1500W SAJB1500 Duhal
Giá gốc là: 64.186.000 ₫.Giá hiện tại là: 31.451.140 ₫.
Đèn LED sân thi đấu DUHAL SAJB1500 1500W là loại đèn được sử dụng để chiếu sáng các sân thể thao, giúp đảm bảo ánh sáng đủ và đồng đều cho các vận động viên thi đấu và khán giả. Đèn LED sân thi đấu thường có những đặc điểm sau:
– Đây là sản phẩm cao cấp được trang bị tính năng chống nhiễu EMC, bảo vệ quá áp, chống ngắn mạch, chịu được sét lan truyền tùy chọn 10kV hoặc 20kV, dải điện áp hoạt động từ 150V đến 250V. Đạt tiêu chuẩn UL.