– Đèn có 3 chế độ màu: trằng, vàng, trung tính
– 4 lựa chọn công suất: 6W, 12W, 18W, 24W
– Siêu mỏng, độ dày chỉ 15mm
– Tản nhiệt nhôm bên trong
– Dễ lắp đặt và tháo rời
– Có 5 viền màu trang trí dễ dàng cho khách hàng chọn lựa phù hợp thẩm mỹ (phụ kiện bán rời)
Đánh giá Đèn panel viền vàng 24W 3 màu MRPL-24/3C MPE